App BKK WASTE PAY ของ กทม ล่มไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมใช้ app นี้จ่ายค่าเก็บขยะมานานเป็นปีแล้ว  ปกติจะพบบิลและจ่ายประมาณวันที่ 25 ของเดือน 
1 เมื่อจะเข้า app ปกติก็เข้าได้เลย เพราะมีบัญชีผู้ใช้และรหัสผ่านในโทรศัพท์อยู่แล้ว  คราวนี้ว่างต้องใส่ใหม่  ใส่ข้อมูลแล้วกลับบอกว่าไม่ถูกต้อง จึงกดเลือก "ลืมรหัสผ่าน" แล้วกรอกข้อมูลใหม่ด้วยรหัสเดิม  เข้าบัญชีได้  แต่ถ้าออกจากระบบก็จะเจอปัญหาเดิมอีก ต้องทำซ้ำทุกอย่าง
2 หลังเปิด app และเข้าบัญชีได้แล้ว  ระบบกลับบอกว่าไม่มีบิลเดือนนี้

มีเพื่อน ๆ พบปัญหานี้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่