ลองเข้าไปดูใน shopee
แล้วเทียบกับ เว็บราคาตลาดโลกเป็นเงินบาท
วันที่25สค.66 =27 บาทต่อกรัม
ร้านใน shopee 25สค.66
ขาย แท่งละ 1kg (ราคาต่อกรัม 33.6บาท)
แท่งละ150 g (ราคาต่อกรัม 46.6 บาท)
แท่งละ 50g (ราคาต่อกรัม 52 บาท)
แท่งละ 15g (ราคาต่อกรัม 59บาท)
ซื้อยังไงก็ขาดทุน บักโกรกเลย
ต่อให้ซื้อ 1kg แท่งละ33,639 บาท
ถ้าขายทันที ขาดทุน 6-7000 บาท(ถ้าไม่ถูกหักโน่นนี่นั่นอีกน่ะ )
ยิ่งถ้าซื้อแท่งเล็ก ร้านบวกกำไร 100%
ให้เงินราคาขึ้น ขนาดไหน ถึงจะได้กำไร
สนใจซื้อเงินแท่งเก็บ จะซื้อที่ไหนมีมาตรฐานครับ
แล้วเทียบกับ เว็บราคาตลาดโลกเป็นเงินบาท
วันที่25สค.66 =27 บาทต่อกรัม
ร้านใน shopee 25สค.66
ขาย แท่งละ 1kg (ราคาต่อกรัม 33.6บาท)
แท่งละ150 g (ราคาต่อกรัม 46.6 บาท)
แท่งละ 50g (ราคาต่อกรัม 52 บาท)
แท่งละ 15g (ราคาต่อกรัม 59บาท)
ซื้อยังไงก็ขาดทุน บักโกรกเลย
ต่อให้ซื้อ 1kg แท่งละ33,639 บาท
ถ้าขายทันที ขาดทุน 6-7000 บาท(ถ้าไม่ถูกหักโน่นนี่นั่นอีกน่ะ )
ยิ่งถ้าซื้อแท่งเล็ก ร้านบวกกำไร 100%
ให้เงินราคาขึ้น ขนาดไหน ถึงจะได้กำไร