ช่วยดูหน่อยค่ะของแท้หรือของปลอม

สวัสดีค่ะคือเราพึ่งสั่งซื้อ cerave sa smoothing cleanser จากแอพผ่อนของแอพหนึ่งซึ่งร้านก็เป็นร้านขายเวชสัมอางที่คนก็รู้จักอยู่บ้าง คือราคามันก็เท่าๆกับในร้านofficial นะคะ แต่เราเอาผ่อนค่ะพอดีงบไม่พอ อยากให้ช่วยดูหน่อยว่าของแท้หรือปลอมคะ มันไม่มีฉลากไทยแปะทับมามันเป็นภาษาไทยมาเลย แล้วก็เขียนว่าพัฒนาจากสหรัฐอเมริกา แต่ผลิตที่จีน เราเลยไม่แน่ใจค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่