ช่วยวิเคระห์หุ้น siri ต่อที่ค่ะ

เราดูมานานละเริ่มจากนิ่งๆที่1.20-1.22
จากนั้นพอมีข่าวนายก
วิ่งมา1.98-2.00

สิ่งที่เราสงสัย
1.ทำไมเปิดโอกาสให้คนยังไม่มีของได้เก็บเพราะราคานี้ยังไม่ถือว่าสูงมาก
2.เจ้ามือน่าจะมี เพราะจากราคาที่1.2กว่ามา1.9วิ่งแค่ไม่กี่วัน
3.เจ้าจะลากต่อไหมเพราะเจ้าของเป็นนายกแต่ราคายังไม่วิ่ง หรือ
4.ราคาที่2.00คือที่สุดเตรียมทิ้งแล้ว
แต่เราก็รู้สึกว่าปริมาณหุ้นจาก1.2-1.9
มันยังน้อยเกินไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่