ถามเรื่องวิ่งตอนบ่ายช่วงหน้าฝนค่ะ

ตอนนี้อุปกรณ์ใกล้ครบแล้วว แต่ปัญหาคือช่วงนี้ฝนตกทั้งเช้าเย็นเลยค่ะ ฟิตเนสแถวบ้านก็คนเต็มตลอด 
ส่วนใหญ่ฝนจะเริ่มตกตั้งแต่รุ่งสางจนึฃประมาน11โมงแล้วก็หยุด ตกอีกทีก็เย็น ๆ ประมาณ5โมงเย็นเป็นต้นไปเลยค่ะ
เลยอยากรู้ว่าถ้าวิ่งช่วงบ่ายจะมีผลเสียต่อสุขถาพไหมคะ แดดไม่ค่อยมี อากาศแบบครึ้มๆมืดฝนตลอดเวลาเลยอยากไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่