สอบถามแนวการถอน BTC จากผู้รู้ว่าหากมีกำไรจากราคาที่สูงขึ้นถอนแบบไหนได้ประโยชน์ที่สุด

ขอรบกวนสอบถามจากท่านนักเทรด ผู้รู้ หากผมซื้อ BTC แล้ววันหนึ่งเกิดกำไรจะถอนแบบไหนให้ได้ประโยชน์สูงสุด เช่น ซื้อ btc ไป 1,000,000 บาท อีก 1 อาทิตย์ต่อมาเพิ่มขึ้นเป็น 1,010,000 บาท ส่วนต่าง 1 หมื่นบาท (ผมใช้ Binance และ Bitkub)
1. มีแนวทางไหนบ้างครับในการถอนให้ได้ประโยชน์สูงสุด
2. รบกวนขอวิธีการทำด้วยครับ เป็นลิงค์ให้ดูก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

***งดดราม่า ขอเป็นงานเป็นการครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น