สั่งของจาก eBay ผ่าน Asendia USA แต่ไม่ได้ของ ทำยังไงดีคะ

สวัสดีค่ะ เมื่อหลายเดือนที่แล้วสั่งของจาก eBay โดยส่งผ่าน Asendia USA แต่ระบบแจ้งว่าที่อยู่ไม่ถูกต้อง (ทั้งที่มันถูกแล้วนะคะ😭)
ทำให้ขนส่งไม่สามารถมาส่งของให้ได้

เราจะติดต่อรับของ หรือแก้ไขที่อยู่ยังไงได้บ้างหรอคะ
ลองโทรไปที่ eBay Thailand เบอร์ก็ไม่มีให้บริการแล้วหน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ 
ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆค่ะ 
พาพันเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่