ทุกคนมีเพลงที่คิดว่านำโชคร้ายมาให้บ้างมั้ยครับ

ตามหัวข้อด้านบนเลยครับ ดูเป็นอะไรที่งมงายมากกกก(ก โก่3ล้านตัว) แต่มันรู้สึกว่าเกิดกับผมจริงๆ สำหรับผมมันคือเพลงของวงค์ Poets of the Fall มีลายเพลงเพราะมากฟังติดหู แต่หลังจากฟังแล้วมีเรื่องซวยตลอด สองครั้งว่าบังเอิญแต่ห้าครั้งนี่ทำผมขยาดเลย แต่เพลงเค้าเพราะติดหูดีนะ แค่อยากมาเเข่งปันประสบการณ์ (ห้องสนทนาเป็นบ้าอะไรไม่รู้เขียนไม่ได้)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่