หาเพื่อนร่วมชะตากรรมระดมทุน take over มิลาน ผมมีอยู่ยี่หมิบ!!

redbird เริ่มออกลายละ  ปลดน้ามัล  ปลดมาซารี่

ขาย อันเดรีย(ปิร์โล) โตนาลี่ ให้นิวคาสเซิล

ตั้งขายเตโอ 80 ล้าน (แบ็คซ้ายระดับเตโอขายราคานี้ บอกเลยว่าไปแน่ๆ)

เมยองและเลเอาจะไม่ต่อสัญญาอีกแล้ว (หลังไล่น้ามัลออก)

ทีมตกต่ำมา10ปี  พึ่งฟื้นได้2ปี  จะกลับไปตกต่ำอีกแล้วหรอ

เอาตรงๆนะ redbird อย่าขายนักเตะเลย  ขายทีมทิ้งให้คนอื่นเหอะ มาขนาดนี้แล้ว   ทีมกำลังดีๆ  มาเจอเจ้าของทีมแบบนี้   เฮ้อ...

มาครับ ตอนนี้ผมมียี่สิบบาทละ  ใครสนใจมาระดมทุนกันได้

เพี้ยนเซ็งเป็ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่