ทำไมไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น เคยเก่งถึงขนาดเป็นรองทริปเปิล แชมป์ครับ สมัยนั้น ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น เก่งประมาณไหนครับ

ปี 2002 แม้เลเวอร์คูเซ่นจะไม่ได้เป็นแชมป์ แต่เข้าชิงทุกถ้วย ก็ถือว่าเก่งแล้ว แต่คนจดจำไม่ค่อยได้ เพราะไม่ได้แชมป์ 

ยุคนั้น ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่นมีใครบ้างครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
เก่งพอใช้ได้ มีตัวทีมชาติเยอะอยู่
โกล ฮันซ์ ยอร์ก บุตต์

คู่หลัง ตัวเก๋า โนวอตนี่ย์ + ตัวลุย ลูซิโอ้ แบ็คซ้าย ปลาเซนเต้

ตัวตัดเกม คาสเท่น โรเมโร่

ตัวทำเกมเทพๆ บัลลัค + บาสเติร์ก

ปีกขวา ชไนเดอร์  + ซ้าย เซ โรแบร์โต้

กองหน้าตัวจี๊ด โอลิเวอร์ น้อยวิล กับ เบอบาตอฟ ที่เพิ่งขึ้นมา

ในลีคก็แพ้บาเยิร์น 2คะแนนเอง หลังจากนั้นพวก ลูซิโอ้ , เซ โรแบร์โต้ , บัลลัค ก็โดนดูดไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่