จมูกมีตำหนิรึเปล่า คือมันเป็นตุ่มมั้ยก็ไม่ใช่เป็นขี้แมงวันก็ไม่เชิง ดูจากรูเอาเองนะฮะ

คือ  ผมเองมีตำหนินี้ประมาณสามจุด  คือมีตำหนิตรงจมูกสองจุด  ซ้ายจุดขวาจุด  ข้างซ้ายต่ำข้างขวาต่ำและยังมีตำหนิเป็นตุ่มเหมือนตุ่มสองอันนี้อยู่อีกอันหนึ่งนะครับที่คิ้วด้านขวา  ตอนแรกๆที่ผมสังเกตเห็นก็ในใจเหมือนคุณๆท่านๆนั่นแหละ  คือคิดว่าเป็นสิว  ผมก็เลยบีบๆกดๆให้สิวสองเม็ดนี้ออก  ที่คิ้วก็ด้วย  แต่บีบเท่าไหร่ก็บีบไม่ออก  มีแต่เลือดซิบมาเท่านั้น  ผมเลยสรุปว่า  "เป็นตำหนิ"  ผมอยากจะรู้เหลือว่า  ตำหนิที่ผมเป็นขึ้นมานั้น  หากดูตามโหงวเฮ้งจะเป็นยังไงครับ  ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยฮะ
ดูจากรูปก็รู้เลยว่า  [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่