ให้ของขวัญคุณครู

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราจะมาขอความเห็นหน่อย  ใกล้จะวันเกิดครูเราแล้วเลยอยากให้ของขวัญสักชิ้น อยากได้เป็นของที่ท่านเห็นแล้วนึกถึงเราแล้วยิ้มได้ ถ้าเป็นของที่ใช้ในชีวิตประจำวันยิ่งดีเลยค่ะเพราะไม่ได้เรียนด้วยกันแล้วค่ะ  ค่อนข้างสนิทกับท่านค่ะว่างๆก็จะแวะไปทักทาย ครูเป็นผู้หญิงค่ะ อายุ20ปลายๆ สอนภาษาอังกฤษ ไม่อยากซื้อแพงมากกลัวท่านจะไม่รับ ใครมีไอเดียดีๆแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่