ทำไมผลไม้รถเข็นถึงขายแพง

เพราะถ้าซื้อตามร้านขายแบบชั่งเป็นกิโลก็ได้ 3 ลูกขึ้นไป แต่ทำไมซื้อรถเข็นได้ลูกเดียวค่าพริกเกลือไม่น่าแพงขนาดนั้น 🤷
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่