ต้องการยกเลิกประกันที่โทรเข้ามา

พอดีเมื่อวานนี้ มีเจ้าหน้าที่โทรมา สอบถามเกี่ยวกับบัตรเครดิต​ของ city bank ซึ่งผมพึ่งได้บัตรมา
บอกว่าผมเป็นผู้สมัครบัตรรายใหม่เลยต้องการมอบโครงการใหม่ให้ล่วงหน้าในช่วงสงกรานต์ โดยเป็นประกันเกี่ยวกับอุบัติเหตุ กรณีสูญเสียอวัยยวะ 
โดยมีการตัดผ่านบัตรของ  city bank แต่พอมาปรึกษาเพื่อนร่วมงานที่เขาเคยขายประกัน เขาแนะนำให้ยกเลิก เพราะมันเป็นเหมือนการผูกมัดไปในตัว
เราสามารถยกเลิกได้ยังไงครับ หรือต้องให้กรมธรรม์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่