ทำไมดาวเสาร์ถีบส่งแรงขนาดนี้ครับ 🥹

ติดตามการพยากรณ์เห็นว่าดาวเสาร์ย้ายออกจากลัคนามังกรวันที่ 1 มีนาคมนี้ แล้วลัคนามังกรจะเริ่มมีสภาวะดีขึ้นเรื่อยๆ แต่ทำไมถึงยิ่งหนักหนาสาหัสจังเลยครับ

ปัญหาที่มีมาตลอดคือเรื่องหนี้สินครับ แต่ก็ทรงๆมาได้ตลอด 2-3 ปี แต่มาในเดือนนี้คือล้มเลยครับ รายรับไม่พอรายจ่าย แผนทุกอย่างที่วางไว้ก็ผิดแผนไปซะหมด 

เคยผูกลัคนาในเว็บ myhora บอกว่าเป็นลัคนามังกรครับ  หรือถ้าพี่ๆคนไหนใจดีช่วยดูดวงให้หน่อยจะขอบพระคุณมากเลยครับ 😂

เกิด 10 ธันวาคม 2537 เวลา 10.20 น.
เกิด จ.สุราษฎร์ธานีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่