ขอ How To ไป ปาย โดยไม่ต้องนั่งรถตู้ รถมินิบัสหน่อยค่ะ

คือ จขกท.เป็นคนเมารถเฉพาะตอนขึ้นไปที่สูง ความกดอากาศต่ำค่ะ  อยากได้วิธีไปง่ายๆไม่ต้องนั่งรถตู้เพราะขนาดนั่งรถตู้ในกรุงเทพก็แพ้ที่แคบในรถตู้แล้ว มันหายใจไม่สะดวก เวียนหัว อึดอัด  แต่นั่งรถเมล์ไม่เป็นไรไม่รู้ทำไม

ใครมีวิธีมาแนะนำกันหน่อยนะคะ อยากไปปายแต่ดันเมารถขึ้นที่สูง ขับมอเตอร์ไซค์ก็ไม่เป็นด้วยประเด็น พร้อมเก็บเงินเพื่อค่าเดินทางเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่