มีเวลาแค่1ชั่วโมงนิดๆจะทันไฟม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคือเราจะกลับสวีเดน และต้องต่อเครื่อง เราจะขึ้นเครื่องจากสุราษฎร์ธานีไปยังสุวรรณภูมิ ตอน 10:50-12:05 
และเราต้องนั่งต่อไปฮ่องกง เครื่องออก 13:35 เราไม่แน่ใจว่าจะทันไหม มีเวลาแค่ 1ชม ครึ่ง มีกระเป๋าด้วยโหลดใต้เครื่องด้วย คิดว่ายังไงกันคะ 
เราไม่รู้จริงๆว่าไปฮ่องกงแถวจะยาวไหม คนเยอะไหม  ใครพอรู้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  (พึ่งถามเป็นครั้งแรก ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่