มี Timer ที่สามารถตั้งเวลา เปิดปิด แค่วันนักขัตฤกษ์ไหม (Timer เดือน)

กระทู้คำถาม
ผมต้องการ Timer ตั้งเวลาปิดวันนักขัตฤกษ์

เช่นเดือน  ที่ 1 ปิดวันที่ 11 อะไรประมาณนี้ครับ
เดือนที่ 1 เปิดวันที่ 12 ตอน 9 โมงเช้า 26 นาที

อย่างนี้พอจะมีไหมครับ

ผมไม่อยากได้ แบบ Timer สัปดาห์ที่ตั้งได้แค่เปิดทุกๆวันอังคาร

ผมต้องการแค่ 1 เดือนปิดแค่ 2 วัน
(ถ้าสามารถหา เป็นสวิทช์แบบ Smart Home จะเป็นพระคุณมากครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่