ฝั่งเข็มยาคุมกำเนิดแบบ 3 ปีแล้วมีผลข้างเคียง

คือเราฝั่งยาคุมกำเนิดแบบ3ปีมา แล้วหลังจากฝั่งประจำเดือนมาบ้างเเบบกระปรอบกระปรอย มาติดเลอะกางเกงนิดเดียวก็หมด แต่น้อยครั้งมาก เราฝั่งมากำลังจะเข้าปีที่2 แต่เดือนนี้จู่ๆ ประจำเดือนมาแบบเยอะมาก วันนี้เข้าวันที่ 3 แล้ว เราเลยสงสัยทำไมรอบนี้มาเยอะจัง กลัวมันจะมาไม่หาย เพราะเคยค้นหามาว่าคนฝั่งยาคุม บางคนประจำเดือนไม่มาก็ไม่มาเลย แต่บางคนฝั่งแล้วก็มาไม่หยุด เราเลยกลัวว่ามันจะหยุดไหมคะ หรือมันปกติ มาเดียวมันก็หายไปเหมือนเดิม แต่ดีใจนะที่ประจำเดือนมาบ้าง แต่กลัวมันจะมาไม่หยุดอะคะ ใครเคยเจอบ้างคะ มันปกติมั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่