Vietjet ถ้าขึ้นที่ต่างประเทศมีโอกาสดีเลย์เหมือนในไทยไหมครับ

กระทู้คำถาม
จะไปญี่ปุ่น ต้องไปต่อเครื่อง Vietjet ที่เวียดนาม อยากรู้ว่ามันมีโอกาสดีเลย์เหมือนในไทยไหมครับ
คือไม่แน่ใจว่าที่ดีเลย์ เพราะระบบที่ไทย หรือเป็นแบบนี้ทุกประเทศ

อีกนิดนึงครับ อยากรู้ว่า Vietjet กับ Thai Vietjet มันคือสายการบินเดียวกันไหมครับ เพราะที่ผมต้องขึ้นคือ Vietjet ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่