ถามเรื่องการขลิบไร้เลือดครับ

พอดีสนใจขลิบครับ ไม่ได้มีปัญหาเรื่องปลาย แต่อยู่ดีๆ มีความคิดว่าอยากลองสักครั้งในชีวิต

1. เจ็บมากมั้ยครับ ดูคลิปมาแล้วรู้สึกท้องไส้ปั่นป่วน 😅
2. หลังทำแล้วรู้สึกยังไง ดูแลรักษายากลำบากมั้ยครับ
3. มีผลต่อการเคลื่อนไหวยังไงบ้างครับ การเดิน การนอน
4. กี่วันถึงหายเจ็บและแผลหายดีครับ
5. สำหรับผู้ที่ไม่ได้มีปัญหาอะไร ถ้าย้อนไปได้อยากทำไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่