ขอรีวิวไมโครเวฟของแต่ละยี่ห้อหน่อยค่ะ พอดีกำลังตัดสินใจจะซื้อเครื่องใหม่

อยากได้ไมโครเวฟมาไว้ที่คอนโดค่ะ แต่อยากได้รุ่นที่สามารถทำอาหารได้หลากหลาย เพราะกะจะซื้อเครื่องเดียวจบเลยค่ะ ปกติชอบทำพวกเบเกอรี่ อบขนมด้วย รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่ายี่ห้อไหนดี ที่ดูๆไว้ว่าสามารถทอดด้วยลมร้อนได้ นึ่งอาหาร ย่างได้ ตอนนี้ที่ลองหาข้อมูลมีsamsung กับ EIectrolux ค่ะ งบประมานหมื่นกว่าค่ะ ถ้าใครมีรุ่นไหนแนะนำได้เลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 13
ซื้อเครื่องเดียวจบก็ดีไม่เปลืองพื้นที่
ถ้าeIectroIux ลองดูเป็นรุ่น ultimate tasteไหม ใช้รุ่นนี้อยู่โอเคเลยทำได้หลากหลาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่