เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คิดว่าอยากให้พ่อกับแม่เลิกกันดีไหม (

ความในใจหนูนะ หนูคิดว่าพ่อกับแม่เลิกกันมันน่าจะเป็นหนทางที่ดีที่สุด พ่อกับแม่ทะเลาะกันทุกวันเลย แล้วแต่ล่ะคำที่ด่ากัน ค่อนข้างที่จะแรงและไม่เคยได้ยินมาก่อน อย่าหาว่าหนู ว่าเป็นลูกทรพีเลยนะ ถ้าไม่ได้อยู่ในเหตุการ์ณนั้น แล้วเวลาพ่อกับแม่ทำอะไรก็จะแยกกันกินแยกกันจ่ายทำเหมือนไม่รู้จักกัน แล้วเวลาออกไปข้างนอกก็จะบอกกันตลอดเลยว่าไม่ต้องมายืนใกล้ๆนะเดี๋ยวมีคนรู้จัก รู้ว่ามีลูกแล้วเศร้า  ใครจะหาว่าแต่งเรื่อง เป็นเด็กแค่นี้ใครจะเชื่อนู้นนี่นั้นก็แล้วแต่ว่าใครจะเชื่อไม่เชื่อนะ ถ้าพ่อกับแม่เลิกกันมันก็ไม่ต้องมีปัญหาแบบนี้หรอก เลิกกันจะได้จบๆ เพราะหนูก็โอเคไม่มีปัญหาเรื่องพ่อ เพี้ยนมองบนเพี้ยนเพลีย หนูคิดดีแล้วหรือยังคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่