เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ต้องการยกเลิกโปรที่ใช้ปัจจุบันแล้วกลับไปใช้โปรเก่า สามารถติดต่อเจ้าหน้าที่ได้ทางไหนบ้าง (Turemove)

เมื่อก่อนใช้โปร 300 บาทค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น 500 แต่ว่าก็ไม่ใช่ 500 ซะทีเดียว มีการเก็บค่าบริการเพิ่ม ตอนนี้ต้องรัดเข็มขัดในการใช่เงินเลยลำบากเรื่องค่าใช้จ่าย หากลดไปได้เดือนละ 200-300 ก็ยังดีค่ะ แต่โทรเท่าไหร่ก็ไม่ได้คุยกับเจ้าหน้าที่สักที ไม่รู้ต้องกดยังค่ะ บางทีข้อความอัตโนมัติก็ไม่ตอบโจทย์ ตอนโทรมาขอให้เปลี่ยนโปรก็คือโทรมาด้วยตัวเอง แต่พอจะกลับไปใช้โหรเดิมทำไมติดต่อยากจัง 🥲🥲

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่