อยากเปลี่ยนโปรรายเดือน AIS ตอนนี้ใช้รายเดือนและมีแพลนอยากติดเน็ตบ้านค่ะ แต่อยากได้เน็ตเร็วขึ้น มีโปรไหนแนะนำไหมคะ

กระทู้คำถาม
อยากเปลี่ยนโปรเน็ตรายเดือนของ AIS ตอนนี้ใช้รายเดือนอยู่ค่ะ แต่อยากได้เน็ตเร็วขึ้น มีโปรไหนแนะนำไหมคะ
พอดีใช้AIS มานานแล้วแต่เปลี่ยนเบอร์บ้างอะไรบ้าง เลยไม่เคยได้โปรดีๆเลยค่ะ
ตอนแรกว่าจะย้ายค่าย แต่ขกเกินไปเลยยังไม่ได้ย้าย
แต่ตอนนี้อยากติดเน็ตที่ห้องเพิ่มด้วยเลยคิดว่าควรเปลี่ยนด้วยกันเลย

ยังไงแนะนำหน่อยนะคะ
หรือถ้าโปรย้ายค่าดีๆ (เน้นเรื่องเน็ตเร็ว) แนะนำได้เลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่