เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากเปลี่ยนโปรรายเดือน AIS ตอนนี้ใช้รายเดือนและมีแพลนอยากติดเน็ตบ้านค่ะ แต่อยากได้เน็ตเร็วขึ้น มีโปรไหนแนะนำไหมคะ

อยากเปลี่ยนโปรเน็ตรายเดือนของ AIS ตอนนี้ใช้รายเดือนอยู่ค่ะ แต่อยากได้เน็ตเร็วขึ้น มีโปรไหนแนะนำไหมคะ
พอดีใช้AIS มานานแล้วแต่เปลี่ยนเบอร์บ้างอะไรบ้าง เลยไม่เคยได้โปรดีๆเลยค่ะ
ตอนแรกว่าจะย้ายค่าย แต่ขกเกินไปเลยยังไม่ได้ย้าย
แต่ตอนนี้อยากติดเน็ตที่ห้องเพิ่มด้วยเลยคิดว่าควรเปลี่ยนด้วยกันเลย

ยังไงแนะนำหน่อยนะคะ
หรือถ้าโปรย้ายค่าดีๆ (เน้นเรื่องเน็ตเร็ว) แนะนำได้เลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่