อยากออกรด ตอนปี3ค่ะจะเป็นไรมั้ย

คือแบบเรารู้สึกว่าตัวเราหมดไฟในการเรียนค่ะเเล้วเราอยากออกตั้งแต่ปี2 แต่เราจะบอกครูว่าไงที่มันเหตุผลดีๆบ้างคะ คือตอนช่วงหลังๆมาสุขภาพเราเริ่มไม่โอเครค่ะ ไปตรวจพบว่าเป็นหอบ ทางบ้านของเราก็อยากให้ออก และบางครั้งก็มีค่าใช้จ่ายของรดบ้างค่ะ คือบางครั้งหนูก็ไม่มีแล้วก็เริ่มมาหมดไฟมากๆ เเล้วพอมาปีนี้เขาจัดให้มีเวรจราจรโบกรถด้วยค่ะ แล้วคือหนูไม่อยากไปมากๆค่ะ บางครั้งนานๆหนูไปทีครูก็แขวะบ้างค่ะ คืออึดอัดมากค่ะ ตอนเป็นแรกๆ ดีใจมากแต่พอหลังๆมากเริ่มรู้สึกว่าไม่ใช่แนวค่ะ พอปรึกษาแม่แม่ก็บอกว่าเรียนไปตอนจบก็ไม่ได้ไปทำงานอะไรอยู่ดีค่ะ ทำไงดีคะ หนูเคยขอออกเเล้วรอบนึง แต่ครูไม่ตอบเลยค่ะ พอบอกว่าจะออกมีปัญหาส่วนตัวแกก็ไม่อ่านเลย  ทำไงดีคะ🥺🥺
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่