ใครพอมีวิธีแก้รองเท้านักเรียนชาย(สีน้ำตาล)ที่เปื้อนปากกาเมจิกให้มันหายบ้างครับ

กระทู้คำถาม
เมื่อวันศุกร์ผมโดนเพื่อนแกล้งเอาปากกาเมจิกมาเขียนบนรองเท้าของผม พอผมกลับบ้านผมก็หาวิธีแก้บนอินเทอร์เน็ตและยูทูปแต่ก็เจอแต่รองเท้าหญิงปากกาเมจิกเปื้อนโต๊ะบ้างเลยเอาไปแช่พอถึงเวลาซักผมก็ซักไปจนผมแทบหมดแรงเลยเอาไปตากพอตกเย็นผมก็เอามาดูมันแทบไม่หายเลยอยู่ครบหายก็แค่ขี้ฝุ่นขี้ดินไรงี้ พี่ๆคนไหนพอมีวิธีแก้บ้างครับที่มันง่ายบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่