เกิดอะไรขึ้นกับแผ่นมาร์คหน้าของ Proud Mary ครับ อยู่ๆก็เหมือนจะหมดไปจากประเทศไทย หาซื้อไม่ได้เลย !

ชอบแผ่นมาร์คหน้าของ Proud Mary มากครับ
เข้มข้น ใช้แล้วรู้สึกหน้าสะอาด แน่น แต่ไม่เหนียวเหนอะ ออกแบบดี กลิ่นดี
เป็นของเกาหลี
ผมลองใช้เองแล้วก็ติดใจ
คือดีไปหมด ราคาก็อยู่ที่แผ่นละ 70 กว่าบาท

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แต่อยู่ๆมันก็หาซื้อไม่ได้ไปเลยครับ เหมือนลาออกจากประเทศไทย..

ไปร้าน ทั้ง วัตสัน บูท อีฟแอนด์บอย ก็ไม่เจอเลยครับ แม้กระทั่งสยามก็ไม่มี
ช้อปปี้ ลาซาด้า ไม่มี (เห็นวางอยู่แต่เข้าไปโชว์ว่าหมดตลอดเวลา ผมเรียกไม่มี !)

อยากได้มาใช้ครับ ต้องไปสรรหาจากไหน
อยากได้มาก ตามหาแบบพลิกแผ่นดินแล้วไม่เจอจริงๆ

ทาง Proud Mary ถ้าหากคุณเห็นกระทู้นี้แล้วมีขายอยู่ รบกวนติดต่อผมนะครับ จะไปซื้อครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่