เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

robinhood ยกเลิกออเดอร์ แต่ไม่คืนเงิน แจ้งความยักยอกทรัพย์ หรือแจ้งเอาเปรียบผู้บริโภคได้ไหมครับ

เราสั่งอาหารเอาเงินเราไป แต่เราไม่ได้สินค้า แอฟโรบินฮูดห่วยมาก แล้วกว่าจะคืนเงิน 30-45วัน ตามระเบียบธนาคาร คือมันเงินเราหรือเปล่าครับ เอาไปเก็บกินดอกเบี้ยเปล่าๆ30-45วัน 100คน1,000คนจะเป็นเงินเท่าไหร่ครับ เอาเปรียบเราไปไหมครับครับความผิดมาจากแอฟตุณยกเลิกคำสั่งเราเงินตัดเราไปแล้วไม่คืนทันที่ได้ด้วยเหรอครับ อยากรู้จริงๆครัวาามีทางแก้ไขนิสัยเอาเปรียบแอบนี้ได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่