เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอความเห็นหน่อยครับ ว่าควรเลือกยี่ห้อ อะไรดี ระหว่าง Mazda กับ TOYOTA

กระทู้คำถาม
ระหว่างรถ Mazda BT 50 DBL 1.9 s (ยกสูง) 4 ประตู กับ TOYOTA Hilux Revo Prerunner 2.4 Entry (ยกสูง) 4 ประตู อยากขอความเห็นหน่อยครับว่า ถ้าเป็นชาวพันทิป จะแนะนำให้ซื้อ ยี่ห้อ อะไร ดีครับ พอดีกำลังจะซื้อรถกระบะ 4 ประตู ยกสูง โดยได้ List มาแล้ว 2 ยี่ห้อ/รุ่น ข้างต้น

ขอบคุณครับ

นานางงในงง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่