โอนเงินวจาก scbเงิน ตัดจาก บช แต่ไม่เข้าปลายทาง

คือแจ้งรายละเอียดไปทางหลังไมค์เรียบร้อบแล้วได้คำตอบมา
รายการโอนจาก scb easy ที่ทำในวันที่19 (เมื่อวาน)
ธนาคารจะดำเนินการปรับให้เข้า บช ปลายทาง kbank พร้อมเพ ภายในเวลา 19.00 วันที่ 20 (วันนี้)

1. ผมตรวจสอบผลการโอนได้จากทางไหนบ้างครับ
2. โดยทั่วๆไปเคสอื่นๆถ้าตามที่ธนาคารแจ้งมาภายใน 19.00 นี่คือธนาคารปรับฝห้เสร็จสิ้นการโอนตามเวลาเลยใช่รึปล่าว หรือเป็นแค่เวลาคร่าวๆ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่