[CR] งานวิ่ง Bangkok Marathon 2022 ที่ถนนสนามไชย วันอาทิตย์ที่ 20 พ.ย. 2565

🎬 https://youtu.be/nTGqpAq0yAA
__
เราขอรีวิววิ่งระยะ Half Marathon (เราเลือกวิ่งนะยะนี้น่ะคะ) ปล่อยตัวตอนตี 3 ที่ถนนสนามไชย
คนเข้าร่วมงานเยอะมากจริงๆค่ะ เป็นสิ่งที่น่าชื่นใจ
สถานที่จัดงาน สวยงามมาก พอถึงจุด finish ช่วงเช้า บรรยากาศดีมาก แต่ขอติงนิดนึงค่ะ ช่วงวิ่งบนสะพาน มืดมากกน่าจะมีการประสานงานให้เปิดไฟช่วงสะพานช่วงที่จัดงานนะคะ
ส่วนเรื่องสถานีน้ำ/หน่วยทีมแพทย์/รถฉุกเฉิน/ห้องน้ำเคลื่อนที่ คือ ดีเลยค่ะ ไม่เหมือนปีที่เราเคยวิ่งงานนี้ ถือว่าพัฒนาขึ้นเยอะ
เราเลยเก็บภาพบรรยากาศงานมาให้ดูนะคะ เผื่อเพื่อนๆสนใจจะร่วมงานวิ่งปีหน้า และปีต่อๆไป : )

ถ้ารีวิวไม่ถูกใจหรือผิดพลาดประการใด ขอน้อมรับคำติชมไปพัฒนาต่อนะคะ : )

- ขอให้ทุกวันเป็นวันที่ดีของทุกคนค่ะ - 🌻
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ชื่อสินค้า:   Bangkok Marathon 2022
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่