วิธีย่างหมูย่าง ให้สุกเร็ว

วิธีย่างหมูย่าง ให้สุกเร็ว เพราะผมเพิ่งเปิดร้านขายหมูย่าง หมุปิ้งได้ ไม่ได้นาน  จะมีช่วงเวลา 16.00 - 18.00  ที่ลูกค้ามาเยอะมากทำให้หมูสุกไม่ทัน เราก้อกลัวหมูจะไม่สุก เพิ่มไฟ หมุก้อไหม้เกรียม ดำเลย ....ลืมบอกผมใช้เตาถ่าน เพราะ จะให้กลิ่นและรสวาติดีกว่าเตาเเก๊ส แต่ การควบคุมไฟยากมาก อยากถามว่า ใครมี เทคนิค หรือ วิธีในการย่างหมู ย่างให้สุกเร็ว ไม่ไหม้ 
1. ให้สุกเร็ว และสุกพอดี
2.ไม่ให้ไหม้เกินไป 
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่