ขอคืนค่าตั๋วเครื่องบิน โครงการเที่ยวด้วยกันเฟส 4 จองตั๋วแบบไปกลับ แต่ขาไปไม่เข้าเงื่อนไข

ขอคืนค่าตั๋วเครื่องบิน โครงการเที่ยวด้วยกันเฟส 4  จองตั๋วแบบไปกลับ  โครงการแจ้งว่าขาไปไม่เข้าเงื่อนไข  แต่ขากลับตรงเงื่อนไข ถ้าเป็นแบบนี้ สามารถขอคืนค่าตั๋วเฉพาะขากลับได้ไหมคะ

ขอคืนค่าตั๋วเครื่องบิน โครงการเที่ยวด้วยกันเฟส 4 ค่ะ
รายละเอียดตั๋วเครื่องบิน 
ทำการจองตั๋ววันที่ 30 สิงหาคม 2565
จองตั๋วแบบไป - กลับ  
สนามบินภูเก็ต-สนามบินดอนเมือง
ขาไปวันที่ 5  ตค 2565  ภูเก็ต-ดอนเมือง
ขากลับวันที่ 14 ตค 2565 ดอนเมือง-ภูเก็ต
สายการบิน lionair
รหัสการจอง JWLYDU

รายละเอียดที่พัก 
โรงแรมดอนเมืองโฮลเต็ล (จังหวัดกรุงเทพ)
วันเข้าพัก 13 ตค 65 จำนวน 1 คืน

จากการตรวจสอบของโครงการมีการแจ้งว่า ขาไปไม่เข้าเงื่อนไขโครงการ   แต่ขากลับดิฉันมองว่าเข้าเงื่อนไข เพราะพักที่ กรุงเทพ และบินจากกรุงเทพไปภูเก็ต ระยะเวลาว้นพัก กับวันบินห่างกันไม่เกิน 5 วัน กรณีนี้ดิฉันขอคืนค่าตั๋วเครื่องบินขากลับได้ไหมคะ  

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่