ทำไมไม่ได้ตั๋วหนังทั้งที่จองแล้ว

กระทู้คำถาม
ตามที่เราพิมพ์ไปเลยค่ะคือเราจองตั๋วหนังใน application ของ major cineplexแล้วทีนี้เราจ่ายเงินไปแล้วแต่ยังไม่ได้มีบาร์โค้ดหรือสิ่งใดๆที่ยืนยันแล้วว่าเราแบบได้ตั๋วหนังนี้แล้วอ่ะเราควรทำไงดีคะเพราะว่าเราโทรไปทางเมเจอร์แล้วเขาก็ไม่ได้รับสายเราเลยแล้วเงินที่ใช้จองมันก็เป็นเงินเพื่อนด้วยอ่ะค่ะเรากังวลมากๆเลยยังไงก็ช่วยกันหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่