เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Black panther: Wakanda forever จะปล่อยให้ชมแบบสตรีมมิ่งในแอพไหนก่อนครับ ระหว่าง Disney+ กับ Google Play movies

ตามหัวข้อเลยครับ บ้านผมอยู่ไกลจากห้างหรือโรงหนังมาก ๆ ไป - กลับร่วม 2 ชั่วโมงเศษ ๆ ได้ และต้องนั่งรถไปเท่านั้น เพราะผมไม่มีรถ

แล้วถ้าเข้าใน Google Play Movies ตัวหนังจะเป็นแบบพากย์ไทยหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่