เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

โอนเงินผิดบัญชี ต้นทางกสิกร ปลายทางกรุงไทยค่ะ

เมื่อวันที่ 31 ตุลาคมเราโอนเงินผิดบัญชีค่ะ จากกสิกรไปกรุงไทย จริงๆจะโอนเข้าบัญชีกรุงไทยของตัวเอง แต่กดเลขที่บัญชีผิดค่ะ ตอนนี้แจ้งเรื่องทุกอย่างกับทางกสิกรที่เป็นบัญชีต้นทางแล้ว กสิกรแจ้งว่าอยู่ในระหว่างติดต่อกับธนาคารปลายทาง อยากทราบว่าเราสามารถสอบถามกับทางกรุงไทยได้ไหมคะว่าได้รับเรื่องไหม หรือมีช่องทางอื่นๆในการเดินเรื่องไหมคะ ลองค้นหาช่องทางติดต่อเจ้าของบัญชีแล้วก็ติดต่อไม่ได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่