เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนที่คอยดูถูกความฝันของเรา เคยเจอไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมจะเล่าคราวๆนะครับ
เวลาผมตั้งใจจะทำอะไร ก็จะด่าผมแล้วบอกว่าทำไม่ได้หลอก แม่..งโครตท้อเลยเสียใจ โครตจุกอยู่ในอก แล้วผมก็ชอบ แอบไปร้องไห้คนเดียว แต่ตอนนี้เขาแอบนอกใจผมแล้วย้ายไปอยู่กับผัวใหม่แล้วครับ เสียใจมาก แต่ผมก็ฝึกไปเรื่อยๆปัจจุบัน ผมติดท็อปอันดับ 4 ของประเทศได้แล้วครับ ดีใจมาก และมีเป้าหมาย คือ อันดับ 1 ผมอยากทราบวิธี ทำไงไม่ให้ คิดถึงเรื่องราว ในอดีตครับ แต่ทำไม ถึงเขาทำไม่ดีกับผมหลายอย่าง ทำไมผมถึงนึกถึงแค่วันเวลาดีๆที่ได้อยู่ด้วยกัน ช่วงมีความสุข ทำไมไม่นึกถึงช่วงแย่ๆที่เขาทำกับผม ผม งง ตรงนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่