แฟนมีอะไรกับคนอื่น ให้อภัยได้ไหม?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ต้องขอบอกก่อนนะคะว่าหนูพึ่งอายุ18 คบกับแฟนมา2ปี เราหมั้นกันแล้วค่ะ ตลอดเวลาที่คบกันช่วงปีหลังมานี่เราทะเลาะกันบ่อยมากๆจนเกือบจะเลิกแต่หนูไม่กล้าเพราะหมั้นกันแล้วเลิกกันแล้วต้องทำยังไง ทางผู้ใหญ่เค้าจะเสียหน้ามั้ย เราก็ทะเลาะกันมาเรื่อยๆดีกัน ทะเลาะกันตามประสา พอมาอาทิตย์ที่แล้วเราทะเลาะกันหนักมากๆ เค้าไปกินเหล้ากับเพื่อนกับผู้หญิง จนไปได้กันกับผู้หญิงคนนนั้น(ไม่ได้ใส่ถุง) หลังจากคืนนี้4วันเราไปหาเค้า แล้วก็มีอะไรกัน(ใส่ถุง) เรารู้สึกได้เลยว่าเค้าเปลี่ยนไปแค่ไหน
เรื่องนี้เค้ามาบอกเองกับตัวเลยค่ะว่าเค้าทำแบบนี้
เค้าบอกรู้สึกผิดมากเลยตัดสินใจบอก เค้าขอโอกาสทำตัวใหม่จะไม่ทำอีกแล้ว แต่สุดท้ายก็บอกว่าเป็นความผิดเราเพราะเราทะเลาะกันบ่อย เรายอมให้โอกาสเพราะเราก็ยังรักเค้าอยู่ แต่ลึกๆในหัวใจเรา เรารับไม่ได้เลยกับเรื่องนี้ เราจะหลอนจินตนาการตลอดเวลาตอนเค้าทำด้วยกัน ทำให้เราไม่กล้าที่จะมีอะไรกับเค้าอีกเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่