แฟนแอบไปรักกะน้องที่ทำงานแบบชู้สาว

กระทู้นี้จากผู้หญิงที่โดนแทงข้างหลังอยากขอถามพี่ๆผู้มีประสบการณ์ค่ะ
1.ความรักมีหมดอายุไหมคะ หนูคบกับแฟนมา10 ปี เขาเป็นรักแรกของหนูเลย เรายังไม่ได้แต่งงานกัน แต่เขาไม่พูดถึงการแต่งงานหรืออนาคตร่วมกะหนูเลย
2.ในความคิดผู้ชายคำว่ารักแบบคนในครอบครัว กะรักแบบชู้สาวมันเป็นอย่างไรอะคะ คือแฟนหนูเขาบอกว่าเขารักและเป็นห่วงหนูนะ รักแบบครอบครัว แต่กับน้องคนนั้นเขารักแบบชู้สาว
2.แฟนมีรูปโป้ๆของน้องคนนั้นและมีคลิปที่เขาแอบไปxxxกัน แต่ไม่มีของหนูนะเพราะไม่เคยถ่าย อยากรู้ค่ะว่าเขาเก็บรูปแบบนี้ไว้ทำไม เอาไว้ดูตอนคิดถึงอะเปล่า
3.เขาไม่ยอมบอกเลิก พอหนูจะไปก็ไม่ให้ไปเหมือนเขารู้ว่าหนูอยู่คนเดียวไม่ได้แน่(อันนี้จริงคะ หนูตัดใจไม่ได้เอง) และหนูก็สงสารเขาด้วย หนูควรให้อภัยเขาและกลับมาเริ่มต้นกันใหม่ หรือมีวิธีตัดใจอย่างไรที่จะไม่ให้เจ็บปวดกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่