เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ชวนเพื่อนไปเที่ยว ภูกระดึง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราอยากไปเที่ยวภูกระดึง อ่านรีวิวมาหลายรีวิวมาก ชวนเพื่อน ก็ไม่มีใครไปเพราะกลัวเหนื่อยกัน 
  มี ใครสนใจจะไปร่วมทริปด้วยกัน เราตั้งใจจะไปเดือน มกราคม แต่ถ้าไม่มีคงจะไปคนเดียว ถ้ารอคนอื่นคงไม่ได้ไปแน่ๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
อยากไปเหมือนกันครับ คนโสด ถ้ามีเพื่อนเดินขึ้นเดินลง เดินเที่ยว เพื่อนกินข้าวข้างบน คงดีครับ

สนใจไปครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่