ใครยังไม่ได้เงินคืนจากการยกเลิกเที่ยวบินของสายการบินAirasia ตั้งแต่ช่วงโควิดมาแรกๆบ้างครับ

อยากสอบถามครับ ว่าใครยังไม่ได้เงินคืนจากการร้องขอเงินคืน จากสายการบินAirasia บ้างครับ
กรณีของผมคือขอคืนเงินตั้งแต่ช่วงโควิดมาครั้งแรก และคอยตามเรื่องมาตลอด เพราะรอนานจนเรื่องหมดอายุหลายครั้ง
ทางสายการบินก็ยังไม่สามารถแจ้งได้ว่าจะได้คืนช่วงไหนหรือตอนไหน

จึงอยากสอบถามเพื่อนๆว่ามีใครที่เป็นกรณีเดียวกันบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ยังไม่ได้เหมือนกันคะ แต่เราทำเรื่องไปที่สคบ. สุดท้ายเข้าขอฟื้นฟูกิจการ จึงต่อขอรับชำระหนี้ผ่านทางกรมบังคับคดีแทนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่