สาวไทยที่เป็นแนวพริตตี้ MC หรืออะไรแนวนี้ ทำไมหาเงินเก่งจังครับ ซื้อของหรูหรา ซื้อบ้าน ซื้อรถได้มากมายกว่าสาวทำงานทั่วไป

กระทู้คำถาม
รายได้ของสาวพริตตี้ MC มักมาจากไหนบ้างครับ ถึงทำให้ซื้อของหรูหรา หรือของดูดี หรือรถ บ้าน ได้ ในขณะที่สาวๆที่ทำงานทั่วไป อย่าง พนักงานออฟฟิศ หรือข้าราชการ กว่าจะซื้อบ้าน ซื้อรถ ได้สักที รากเลือดมากก เรื่องของหรูหรา เกินตัว แทบไม่ต้องคิดเลย เป็นไปไม่ได้ สาวๆ พริตตี้ MC เค้าหาเงินจากทางไหนบ้างครับ มี Passive income กันแบบเยอะและแน่นอนมั้ยครับ หรือทำไมสาวๆเหล่านี้ หาเงินเก่งจังครับ ชื่นชมน่ะครับ ขอบคุณครับ เพี้ยนmbpt
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่