ทำไมตอนเวลาถูกกดดัน ถึงเกิดอาการแบบนี้ ???

คืองี้ครับผม ถูกกดดันล่ะถูกซักถามอย่างหนัก เป็นเหตุการ์ณที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ในขณะที่ผมยืนฟังอยู่ ผมมีอาการร้อนที่หน้าอกเริ่มเจ็บ อกปวดหัวเวียนหัวหายใจไม่ค่อยออกตัวเริ่มอุ่นแปลกๆหัวใจเริ่มเต้นเร็วขึ้น หรือเป็นเพราะอาการภูมิแพ้ของผม เรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องที่ผมเพ้อ ผมเดินไปเข้าห้องน้ำและนั่งตรงชักโครกพักก่อน และล้างหน้าและมานั่งกับพื้น

ผมแค่สงสัยเพราะผมไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อนและเป็นครั้งแรก ตอนนี้ก็ยังรู้สึกหายใจไม่เต็มปอดอยู่

ผมเลยอยากทราบว่ามันเป็นอาการ ;ภูมิแพ้; หรอครับ  😅

หรือว่าเป็นโรคอย่างอื่นครับเพราะว่ามันเป็นแค่เหตุการ์ณนี้เหตุการณ์เดียวด้วย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่