กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน เกิดจากอะไร มีวิธีแก้ไขไหม?

สวัสดีค่ะ มีปัญหาเรื่องกินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนมานานมาก ต้องบอกก่อนเลยว่า แม่เป็นคนตัวเล็กเพิ่งจะมีน้ำมีนวลก็ตอนมีลูก(ตอนนี้แม่อ้วนมาก) พ่อก็น่าจะตัวเล็กมั้ง(ไม่เคยเห็นพ่อมาตั้งแต่เกิด) ส่วนเราที่ต้องการคำตอบของปัญหานี้จริงๆคือ กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน กินแบบเยอะมากๆ กินจุกจิก และปัญหาอีกอย่างก็คือ หิวบ่อย กินข้าวมื้อนึงก็กินพออิ่มหรืออิ่มมาก 3-4 ชม. ก็หิวอีก กินแล้วก็หิว วันนี้กิน4-5มื้อ เป็นแบบนี้ คือกินจนเหนื่อย แต่น้ำหนักเท่าเดิมเท่าที่จำความได้ตอนอายุ 15 นน.35 ตอนนี้อายุ 18 น้ำหนักเพิ่มมา 2 โล ส่วนสูง 150 ไม่มีอะไรเลยค่ะ มีแต่กระดูก ออกกำลังกายก็แล้ว ถ้าจะเป็นที่พันธุกรรมจริงๆ มีใครมีวิธีที่เพิ่มน้ำหนักได้ไหมคะ อยากดูมีน้ำมีนวลกว่านี้ พลีสสสสสสฟ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่