ทรูออนไลน์ เป็นลูกค้าเก่า ได้ความเร็วอินเตอร์เน็ต 18M/1.8M ในแพคเกจ699 มาตลอด6-7ปี

กระทู้คำถาม
อย่างที่ว่ามาครับผมเพิ่งมาสนใจความเร็วอินเตอร์เน็ต ช่วงไม่กี่วันก่อนเพราะตอนติดตั้งเกมบน พีซีความเร็วในการอัปโหลดเกมช้าเป็นเต่า เกิดความสงสัยก็เลยเช็คพันทิป ถึงกับบังอ้อ เพราะรู้ว่าแพคเกจที่ใช้อยู่เป็นแพคเกจเก่าแล้วทางทรูตีเนียนให้ใช้ความเร็วเดิมมาหลายปี ควรทำไงดีครับ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่