อยากทราบพอมีใครเคยใช้ ครีมแก้คอย่น MediPeel Naite Thread Neck Cream บ้างมั้ยคะ อยากทราบรีวิว

เราเป็นคนคอมีรอยพับค่ะเลยอยากหาผลิตภัณฑ์ที่ช่วยบำรุง เป็นพันธุกรรมที่ได้มาจากคุณแม่
ไปเห็นไปไอจีว่า MediPeel Naite Thread Neck Cream สามารถช่วยได้
เลยอยากสอบถามผู้ที่เคยใช้ค่ะ ว่าได้ผลจริงมั้ย ใช้กันกี่กระปุกแล้วเห็นผล
หรือว่าใครมีผลิตภัณฑ์ตัวอื่นที่ช่ยเรื่องคอเป็นรอย คอย่นได้ รบกวนเเนะนำทีนะคะ 
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่