อาหารเม็ดสุนัขที่ดีสุด ..ที่ผลิตในประเทศเราคือยี่ห้อไหนค่ะ? มีสูตรHolisticไหมค่ะ?

อาหารเม็ดสุนัขที่ดีสุด ..ที่ผลิตในประเทศเราคือยี่ห้อไหนค่ะ? มีสูตรHolisticไหมค่ะ?

* ลูกไซบีเรียน 2เดือนกว่าๆ ค่ะ  กินยาก,เลือกกิน ...อยากให้อาหารเม็ดนำเข้าแต่รู้สึกระยะยาวกลัวแพงเกินไม่ไหว *
*  มีอื่นๆแนะนำได้ค่ะ  น้องออกมาตัวเล็กที่สุดในคอก ไม่ค่อยแข็งแรง อยากให้บำรุงดีๆๆหน่อย แต่เคยอ่านเจอ ถ้าให้อาหารสด อาหารต้ม แล้วน้องจะไม่กินอาหารเม็ด เพราะ มันไม่อร่อย *

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่