Ro การ์ดดร็อปจากบอสอย่างเดียวหรอครับ แล้วถ้าจะไปล่าบอสคนเดียวจะไหวมั้ย?

คือผมพึ่งมาเล่นใหม่ๆ เล่นไปมาก็รู้สึกเพลินดี ทีนี้เลยอยากรู้ว่า การ์ดที่เขาพูดกันการ์ดนั่นนู้นนี้ มันดร็อปจากบอสอย่างเดียวหรอครับแล้ว ถ้าไม่ มันดร็อปจากไหนได้บ้าง แล้วถ้าจะไปล่าบอสคนเดียวจะไหวมั้ย ตั้งใจจะเล่นให้เลเวลสูงๆนู้นแหละ แต่ถ้าเวลสูง สามารถตีคนเดียวได้มั้ย จะทันกินคนที่มาเป็นกิลด์มั้ย555 ผมไม่มีเพื่อนที่เล่นด้วย แล้วก็ไม่รู้จะเข้ากิลด์ยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่